Tipsters Singapore chốt kèo ngon ăn ngày 30/04/2023

(SoikeoPlus.win) – Tipsters Singapore chọn kèo các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai. Từ kèo bóng cỏ cho đến các giải đấu lớn như World Cup, Euro. Ngoài ra còn có Champons League, Europa League, Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue 1. Người chơi có thể tham khảo trước khi đưa ra quyết định chọn tip cuối cùng.

Tipsters Singapore chốt kèo ngon ăn ngày 30/04/2023

GMT+7 Home – Away % WIN Picks
Argentina » Liga Profesional
01:30 UK Boca Juniors vs Racing Club 48 30 22 X
19:30 UK Defensa y Justicia vs Colon Santa Fe 31 31 38 X
22:00 UK Independiente vs Belgrano 33 29 38 X
Argentina » Primera Nacional
19:00 UK Dep. Riestra vs Tristan Suarez 37 34 29 1X
19:30 UK Flandria vs San Telmo 54 29 17 1
19:45 UK Almirante Brown vs Def. de Belgrano 50 28 22 1
20:00 UK Alvarado vs Temperley 35 31 34 X
20:00 UK Gimnasia Mendoza vs San Martin T. 42 28 30 X
20:00 UK Racing Cordoba vs Atletico Atlanta 41 29 30 X
20:35 UK Deportivo Moron vs Estudiantes Rio Cuarto 29 31 40 X2
21:00 UK San Martin S.J. vs Almagro 41 27 32 X
21:00 UK Club A. Guemes vs All Boys 51 26 23 1
22:00 UK Patronato vs Nueva Chicago 32 29 39 X
Australia » NPL ACT
06:00 UK Canberra Croatia vs West Canberra Wanderers 62 31 7 1
06:00 UK Tuggeranong Utd vs Canberra Olympic 13 37 50 2
Australia » NPL Northern NSW
05:30 UK Lake Macquarie vs Weston Workers 2 34 64 2
05:30 UK Charlestown Azzurri vs Lambton J. 33 37 30 X
Australia » NPL NSW
06:00 UK Blacktown City vs Bulls Academy 41 35 24 1X
06:00 UK Central Coast U21 vs Sydney Utd 26 33 41 X2
Australia » NPL Queensland
08:00 UK Brisbane City vs Moreton Bay Utd 25 38 37 X2
09:00 UK Sunshine Coast Wanderers vs Redlands 46 35 19 1X
09:00 UK Olympic FC vs Gold Coast Utd 35 37 28 1X
Australia » NPL South Australian
06:30 UK Adelaide U21 vs Croydon Kings 46 35 19 1X
Australia » NPL Victoria
07:00 UK Melbourne Knights vs Hume City 42 35 23 1X
07:00 UK South Melbourne vs Altona Magic 43 33 24 1X
Austria » 2. Liga
09:30 UK Vorwarts Steyr vs Liefering 18 35 47 X2
Austria » Bundesliga
16:00 UK LASK vs A. Klagenfurt 56 31 13 1
Austria » OFB Cup
19:30 UK Rapid Vienna vs Sturm Graz 32 33 35 X
Belarus » Vysshaya Liga
12:00 UK FC Gomel vs Energetik-BGU 33 32 35 X
14:00 UK Naftan vs Dynamo Brest 30 31 39 X
16:30 UK Shakhtyor Soligorsk vs FC Minsk 65 28 7 1
Belgium » Belgian Cup
13:30 UK KV Mechelen vs Antwerp 25 32 43 X2
Belgium » Jupiler Pro League
17:30 UK Genk vs Club Brugge KV 45 35 20 1X
Bolivia » Division Profesional
01:00 UK Aurora vs Royal Pari 60 30 10 1
20:00 UK Vaca Diez vs Santa Cruz 30 38 32 X
22:30 UK Nacional Potosi vs Bolivar 33 33 34 X
Bosnia and Herzegovina » Premier League
15:30 UK Sloga Doboj vs Leotar 50 30 20 1
15:30 UK Posusje vs Zrinjski 17 29 54 2
16:00 UK Sloboda vs Tuzla City 37 29 34 X
Brazil » Serie A
01:00 UK Atletico-MG vs Athletico-PR 51 29 20 1
20:00 UK Flamengo RJ vs Botafogo RJ 51 29 20 1
22:30 UK Internacional vs Goias 58 28 14 1
22:30 UK Cuiaba vs Gremio 31 31 38 X
Brazil » Serie B
19:30 UK Novorizontino vs Sport Recife 33 30 37 X
22:00 UK ABC vs Ceara 26 32 42 X2
22:15 UK Vila Nova FC vs Juventude 44 30 26 X
Bulgaria » Parva liga
13:15 UK Beroe vs Pirin Blagoevgrad 48 31 21 1X
15:45 UK Cherno More vs CSKA 1948 Sofia 43 30 27 X
18:15 UK CSKA Sofia vs Ludogorets 39 31 30 X
Chile » Primera Division
01:00 UK A. Italiano vs Cobresal 34 34 32 X
17:00 UK U. De Chile vs U. Catolica 31 32 37 X
23:00 UK O’Higgins vs U. Espanola 38 33 29 1X
China » Super League
08:30 UK Zhejiang Professional vs Chengdu Rongcheng 36 31 33 X
08:30 UK Changchun Yatai vs Tianjin Jinmen Tiger 45 32 23 1X
10:30 UK Shenzhen vs Henan Songshan Longmen 28 32 40 X2
12:35 UK Shanghai Port vs Shanghai Shenhua 59 30 11 1
12:35 UK Cangzhou vs Nantong Zhiyun 34 32 34 X
Colombia » Primera A
00:20 UK Petrolera vs Aguilas 35 29 36 X
02:30 UK Ind. Medellin vs Atl. Nacional 37 31 32 X
20:00 UK La Equidad vs Pereira 38 29 33 X
22:10 UK Junior vs Millonarios 48 30 22 X
Costa Rica » Primera Division
00:00 UK AD Santos vs Guadalupe 44 33 23 1X
03:00 UK Herediano vs Zeledon 66 28 6 1
03:00 UK Sporting San Jose vs Saprissa 34 33 33 X
Croatia » HNL
14:00 UK Varazdin vs Osijek 32 31 37 X
17:00 UK Hajduk Split vs D. Zagreb 33 32 35 X
Cyprus » First Division
17:00 UK Apollon vs AEK Larnaca 40 32 28 1X
17:00 UK Ol. Nicosia vs AEL Limassol 29 31 40 X2
Czech Republic » 1. Liga
14:00 UK Ceske Budejovice vs FK Pardubice 50 31 19 1
14:00 UK Slovacko vs Brno 53 30 17 1
14:00 UK Liberec vs Sparta Prague 20 34 46 X2
14:00 UK Plzen vs Teplice 66 23 11 1
14:00 UK Sigma Olomouc vs Ostrava 27 32 41 X2
14:00 UK Mlada Boleslav vs Zlin 49 31 20 1X
14:00 UK Slavia Prague vs Hradec Kralove 73 26 1 1
14:00 UK Bohemians vs Jablonec 27 33 40 X2
Czech Republic » Division 2
16:00 UK Varnsdorf vs Vyskov 33 32 35 X
Denmark » 1st Division
13:00 UK Vendsyssel vs Naestved 40 33 27 1X
14:00 UK Vejle vs Helsingor 62 28 10 1
Denmark » Superliga
13:00 UK Viborg vs Randers FC 41 32 27 1X
13:00 UK Aalborg vs Lyngby 46 34 20 1X
15:00 UK FC Copenhagen vs Brondby 55 31 14 1
17:00 UK Nordsjaelland vs Aarhus 48 31 21 1X
Ecuador » Liga Pro
00:00 UK Tecnico U. vs Barcelona SC 35 31 34 X
19:00 UK Cumbaya vs Mushuc Runa 45 31 24 1X
21:30 UK Libertad vs Orense 29 33 38 X2
England » Championship
12:00 UK Cardiff vs Huddersfield 41 31 28 1X
England » Premier League
14:00 UK Bournemouth vs Leeds 28 33 39 X2
14:00 UK Fulham vs Manchester City 18 29 53 2
14:00 UK Manchester Utd vs Aston Villa 38 34 28 1X
14:00 UK Newcastle vs Southampton 58 27 15 1
16:30 UK Liverpool vs Tottenham 54 33 13 1
Finland » Veikkausliiga
14:00 UK Mariehamn vs KuPS 16 32 52 2
France » Ligue 1
12:00 UK Monaco vs Montpellier 47 33 20 1X
14:00 UK Clermont vs Reims 21 34 45 X2
14:00 UK Rennes vs Angers 57 25 18 1
14:00 UK Troyes vs Nice 16 31 53 2
16:05 UK Paris SG vs Lorient 63 29 8 1
19:45 UK Marseille vs Auxerre 68 27 5 1
Germany » 2. Bundesliga
12:30 UK Holstein Kiel vs Darmstadt 33 35 32 X
12:30 UK Dusseldorf vs Karlsruher SC 39 36 25 1X
12:30 UK Sandhausen vs Regensburg 28 32 40 X2
Germany » 3. Liga
12:00 UK VfL Osnabruck vs Zwickau 61 31 8 1
13:00 UK Saarbrucken vs Munich 1860 47 33 20 1X
14:00 UK RW Essen vs VfB Oldenburg 51 33 16 1
Germany » Bundesliga
14:30 UK Bayern Munich vs Hertha Berlin 62 27 11 1
16:30 UK Wolfsburg vs Mainz 30 34 36 X
Greece » Super League
18:00 UK Olympiacos Piraeus vs Volos 60 22 18 1
18:00 UK Panathinaikos vs AEK Athens FC 40 30 30 X
18:00 UK PAOK vs Aris 48 27 25 1
Greece » Super League 2
12:45 UK Niki Volos vs Iraklis Larissa 65 26 9 1
Hungary » OTP Bank Liga
14:30 UK Debrecen vs MOL Fehervar 49 34 17 1X
Israel » Ligat ha’Al
17:00 UK Hapoel Hadera vs Hapoel Haifa 34 31 35 X
18:15 UK Sakhnin vs Hapoel Tel Aviv 32 32 36 X
Italy » Serie A
11:30 UK Inter vs Lazio 49 30 21 X
14:00 UK Cremonese vs Verona 38 31 31 X
14:00 UK Napoli vs Salernitana 67 24 9 1
14:00 UK Sassuolo vs Empoli 46 32 22 1X
17:00 UK Fiorentina vs Sampdoria 56 26 18 1
19:45 UK Bologna vs Juventus 29 30 41 X
Italy » Serie B
15:15 UK Spal vs Perugia 37 30 33 X
15:15 UK Cagliari vs Ternana 52 30 18 1
Japan » J2 League
06:00 UK Kanazawa vs Fujieda MYFC 25 33 42 X2
Mexico » Liga MX
00:00 UK Puebla vs Club Tijuana 39 34 27 1X
02:00 UK Atl. San Luis vs Atlas 30 32 38 X
02:05 UK Monterrey vs U.N.A.M.- Pumas 54 32 14 1
02:05 UK Guadalajara Chivas vs Mazatlan FC 50 30 20 1
04:05 UK Cruz Azul vs Santos Laguna 36 33 31 X
19:00 UK Toluca vs Necaxa 48 32 20 1X
Netherlands » KNVB Beker
17:00 UK Ajax vs PSV 35 35 30 X
Norway » Eliteserien
16:00 UK Haugesund vs Sarpsborg 08 36 34 30 X
16:00 UK Molde vs Stabaek 58 31 11 1
16:00 UK Sandefjord vs Aalesund 32 32 36 X
16:00 UK Stromsgodset vs Tromso 29 33 38 X2
16:00 UK Viking vs Ham-Kam 53 31 16 1
18:15 UK Odd vs Rosenborg 42 34 24 1X
Norway » OBOS-ligaen
14:00 UK Fredrikstad vs Sandnes 45 35 20 1X
14:00 UK Kongsvinger vs Hodd 46 32 22 1X
14:00 UK Moss vs Jerv 30 35 35 X
14:00 UK Start vs Raufoss 55 33 12 1
14:00 UK Asane vs KFUM Oslo 32 35 33 X
Peru » Liga 1
00:00 UK FBC Melgar vs AD Cantolao 55 25 20 1
19:00 UK ADT Tarma vs Cienciano 33 33 34 X
21:00 UK Dep. Municipal vs Cajamarca 47 30 23 X
21:30 UK Binacional vs Alianza Atl. 58 30 12 1
Poland » Division 1
11:40 UK Sandecja Nowy S. vs Ruch Chorzow 27 31 42 X2
14:00 UK Podbeskidzie vs Termalica B-B. 33 32 35 X
17:00 UK Arka Gdynia vs Puszcza 42 32 26 1X
Poland » Ekstraklasa
11:30 UK Slask Wroclaw vs Radomiak Radom 31 31 38 X
14:00 UK Stal Mielec vs Korona Kielce 37 32 31 X
16:30 UK Lech Poznan vs Gornik Zabrze 47 30 23 X
Portugal » Liga Portugal
15:30 UK Estoril vs Santa Clara 37 31 32 X
18:00 UK FC Porto vs Boavista 65 24 11 1
20:30 UK Sporting CP vs Famalicao 59 27 14 1
Portugal » Liga Portugal 2
11:00 UK Leixoes vs Mafra 33 32 35 X
11:00 UK BSAD vs Covilha 34 32 34 X
12:45 UK FC Porto B vs Nacional 45 32 23 1X
14:00 UK Penafiel vs Benfica B 42 32 26 1X
15:30 UK Trofense vs Academico Viseu 27 33 40 X2
Romania » Liga 1
19:00 UK Univ. Craiova vs FCSB 30 31 39 X
Russia » Premier League
12:00 UK Orenburg vs Nizhny Novgorod 42 35 23 1X
14:30 UK Sochi vs Torpedo Moscow 52 30 18 1
17:00 UK Lokomotiv Moscow vs Khimki 50 32 18 1
Scotland » Scottish Cup
13:30 UK Rangers vs Celtic 25 34 41 X2
Serbia » Super Liga
16:00 UK Crvena zvezda vs Cukaricki 53 28 19 1
Slovakia » Fortuna liga
16:30 UK Podbrezova vs Dun. Streda 21 34 45 X2
Slovenia » Prva liga
14:00 UK Tabor Sezana vs Radomlje 33 32 35 X
16:30 UK O. Ljubljana vs Koper 46 30 24 X
South Africa » Premier League
14:00 UK TS Galaxy vs Orlando Pirates 29 27 44 2
South Korea » K League 1
06:00 UK Daejeon vs Jeju Utd 29 31 40 X2
07:00 UK Pohang vs Incheon 44 30 26 X
08:30 UK Suwon Bluewings vs Daegu 30 31 39 X
11:00 UK Ulsan Hyundai vs Gwangju FC 47 31 22 1X
South Korea » K League 2
05:30 UK Gimcheon Sangmu vs Gimpo FC 37 31 32 X
08:00 UK Seoul E. vs Seongnam 33 31 36 X
Spain » LaLiga
13:00 UK Cadiz CF vs Valencia 27 31 42 X2
15:15 UK Villarreal vs Celta Vigo 43 32 25 1X
17:30 UK Espanyol vs Getafe 38 29 33 X
20:00 UK Valladolid vs Atl. Madrid 15 32 53 2
Spain » LaLiga2
13:00 UK Andorra vs Mirandes 49 27 24 1
15:15 UK R. Oviedo vs Ponferradina 45 27 28 1
17:30 UK Granada CF vs Eibar 41 29 30 X
20:00 UK Zaragoza vs Las Palmas 37 29 34 X
Sweden » Allsvenskan
14:00 UK Malmo FF vs Hammarby 45 32 23 1X
14:00 UK Varberg vs Kalmar 19 30 51 2
16:30 UK Degerfors vs Djurgarden 18 33 49 X2
Sweden » Superettan
12:00 UK Skovde AIK vs Brage 27 33 40 X2
14:00 UK Orebro vs AFC Eskilstuna 40 32 28 1X
Switzerland » Challenge League
13:15 UK Bellinzona vs Aarau 20 34 46 X2
13:15 UK Vaduz vs Yverdon 29 35 36 X2
Switzerland » Super League
13:15 UK Zurich vs Sion 46 32 22 1X
15:30 UK Winterthur vs Basel 20 33 47 X2
15:30 UK Young Boys vs Luzern 46 34 20 1X
Tunisia » Ligue Professionnelle 1
16:00 UK Olympique Beja vs US Tataouine 52 26 22 1
17:00 UK Club Africain vs Etoile Sahel 39 26 35 X
Turkey » 1. Lig
11:30 UK Boluspor vs Altay 45 32 23 1X
14:00 UK Altinordu vs Bandirmaspor 34 33 33 X
17:00 UK Denizlispor vs Samsunspor 8 29 63 2
Turkey » Super Lig
17:00 UK Besiktas vs Galatasaray 29 34 37 X2
Uruguay » Primera Division
14:00 UK River Plate vs Defensor Sp. 30 32 38 X
19:30 UK Racing Montevideo vs Plaza Colonia 38 30 32 X
22:00 UK Maldonado vs Montevideo City 32 32 36 X
USA » MLS
00:30 UK Columbus Crew vs Inter Miami 47 31 22 1X
00:30 UK DC United vs Charlotte 40 33 27 1X
00:30 UK New England Revolution vs FC Cincinnati 36 33 31 X
00:30 UK Orlando City vs Los Angeles Galaxy 35 34 31 X
00:30 UK Toronto FC vs New York City 34 33 33 X
01:30 UK Austin FC vs San Jose Earthquakes 38 34 28 1X
01:30 UK Chicago Fire vs New York Red Bulls 34 31 35 X
01:30 UK St. Louis City vs Portland Timbers 42 33 25 1X
01:30 UK Sporting Kansas City vs CF Montreal 41 33 26 1X
02:30 UK Real Salt Lake vs Seattle Sounders 29 34 37 X2
03:30 UK Vancouver Whitecaps vs Colorado Rapids 44 32 24 1X
USA » USL Championship
00:00 UK Indy Eleven vs Pittsburgh 26 34 40 X2
00:30 UK Charleston vs Colorado Springs 29 35 36 X2
01:00 UK Memphis vs Louisville City 28 35 37 X2
01:30 UK San Antonio vs Las Vegas Lights 57 28 15 1
02:00 UK New Mexico vs Orange County SC 37 34 29 1X
03:00 UK Monterey Bay vs Rio Grande 33 33 34 X
03:00 UK Oakland Roots vs Miami FC 35 34 31 X
03:00 UK San Diego Loyal vs El Paso 40 34 26 1X
03:30 UK Phoenix Rising vs Loudoun 39 34 27 1X
22:00 UK Birmingham vs Hartford Athletic 44 33 23 1X
Venezuela » Liga FUTVE
16:00 UK Estudiantes Merida vs Portuguesa 35 28 37 X
21:00 UK Caracas vs Angostura 44 28 28 1
23:15 UK Zamora vs Universidad Central 54 27 19 1